MECAFLU FORTE

MECAFLU FORTE điều trị các chứng ho, đau họng, sổ mũi, cảm cúm; sát trùng đường hô hấp; làm loãng niêm dịch, làm dịu ho.

Xem chi tiết

CLORPHENIRAMIN MALEAT 4mg

CLORPHENIRAMIN MALEAT 4mg điều trị triệu chứng: Viêm mũi dị ứng theo mùa và quanh năm, mày đay

Xem chi tiết

DEXTROMETHORPHAN – 15mg

(Thuốc kê đơn) DEXTROMETHORPHAN 15mg làm giảm ho tạm thời do viêm họng nhẹ và kích ứng viêm phế quản do cảm lạnh.

Xem chi tiết

Bromhexin – 8mg

Bromhexin 8mg điều trị các bệnh lý đường hô hấp có đờm nhầy quánh như viêm phế quản cấp tính, đợt cấp tính của viêm phế quản mạn tính.

Xem chi tiết

DOSPASMIN – 40mg

(Thuốc kê đơn) DOSPASMIN - 40mg chống đau do co thắt cơ trơn đường tiêu hóa như hội chứng ruột kích thích, bệnh đau túi thừa ruột kết, đau do co thắt đường mật, cơn đau quặn thận.

Xem chi tiết

Dolarac

Dolarac giảm các chứng đau của cơ thể và các chứng đau do thần kinh từ nhẹ đến trung bình, nhức đầu, đau nửa đầu, đau do chấn thương,...

Xem chi tiết

TERPINZOAT

Hỗ trợ điều trị các triệu chứng ho có đờm, long đờm trong các trường hợp viêm phế quản cấp hay mạn tính.

Xem chi tiết

Alcixan

Alcixan giảm các cơn đau xương nhẹ đến trung bình như đau cổ, đau cai, đau lưng, căng cơ bắp tay hoặc bắp chân, cứng cơ cổ, viêm khớp, thấp khớp,...

Xem chi tiết

Anogin

Hỗ trợ giảm đau trong các trường hợp: nhức đầu, đau răng, đau khớp, đau cơ, đau do chấn thương, đau tai, đau họng. Các triệu chứng sốt: do nhiễm khuẩn, do tiêm chủng vaccin, cảm lạnh, cảm cúm.

Xem chi tiết

Viên xông hương tràm

Hỗ trợ xông trị cảm cúm, sát trùng mũi, họng hoặc dùng trong sauna.

Xem chi tiết

PHILMYRTOL 300

Thuốc làm loãng đờm và thúc đẩy di chuyển, giúp dễ khạc đờm và giảm viêm trong các trường hợp viêm phế quản cấp tính và mạn tính, viêm xoang mũi.

Xem chi tiết

XIHOS

Xịt họng Xihos với thành phần chính chiết xuất từ thiên nhiên gồm keo ong xanh, xuyên tâm liên, an toàn, dịu nhẹ, giúp kháng khuẩn ngừa virus xâm nhập vùng miệng họng, tăng đề kháng, hỗ trợ giảm ho và làm sạch khoang miệng.

Xem chi tiết

Sản phẩm nổi bật